Loa SUB 10” Eton PW10-500BR là một loa siêu trầm phản xạ âm trầm mạnh mẽ trong lớp vỏ MDF sơn mài hình búa trang nhã với cổng phản xạ âm trầm và lưới kim loại chắc chắn.
Mô tả sản phẩm Loa SUB 10” Eton PW10-500BR
- Hộp âm trầm được trang bị một loa siêu trầm hành trình dài 10 inch / 25 cm mạnh mẽ với rổ kim loại gia cố chất lượng cao, màng giấy cứng được làm thủ công và kết cườm nặng.
- Nam châm ferit stronti rất mạnh kết hợp với cuộn dây thoại đôi 60 mm với trở kháng 2 x 2 ohm cung cấp công suất và phản hồi âm trầm mạnh mẽ.
- Công suất định mức: 500 watt RMS, công suất âm nhạc: 1000 watt
- Kích thước của thùng trầm: rộng 41,5 cm, sâu 40 cm, cao 34,5 cm
Xem thêm: LOA SUB ĐIỆN ETON MOVE 10-300 AR
Địa chỉ cung cấp phụ kiện ô tô chất lượng tại HCM
✅ Sản phẩm chất lượng và nhập khẩu mới 100%